Thursday, 17/10/2019 - 13:30|
CHÀO MỪNG ĐẾN CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ PHÒNG GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO KẾ SÁCH
A- A A+ | Chia sẻ bài viết lên facebook Chia sẻ bài viết lên twitter Chia sẻ bài viết lên google+ Tăng tương phản Giảm tương phản

Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Kế Sách tổ chức giải Điền kinh và Bóng đá học sinh phổ thông huyện Kế Sách năm 2019

Hoà cùng không khí cả nước lập thành tích thi đua chào mừng các ngày Lễ lớn, đặc biệt chào mừng năm mới năm Kỷ Hợi 2019, sáng ngày 19/01/2019 Phòng Giáo dục và Đào tạo phối hợp Trung tâm văn hoá TDTT huyện long trọng tổ chức Lễ khai mạc giải Điền kinh và Bóng đá học sinh phổ thông huyện Kế Sách năm 2019.


Giải Điền kinh và Bóng đá học sinh phổ thông huyện Kế Sách năm 2019 là một đợt hoạt động TDTT tập hợp đông đảo lực lượng vận động viên là các em học sinh của 35 trường Tiểu học, 16 trường THCS trực thuộc, và 2 trường có cấp THCS thuộc Tỉnh đóng trên địa bàn huyện. Giải thi đấu gồm các môn Điền kinh và bóng đá nam của học sinh cấp Tiểu và THCS với 462 vận động viên, 159 lãnh đạo đoàn tham dự, bắt đầu thi đấu từ ngày 12/01/2019 đến ngày 20/01/2019.

Thông qua Giải kỳ này nhằm chuẩn bị lực lượng tham dự Giải Điền kinh, Bơi và Bóng rổ học sinh phổ thông tỉnh Sóc Trăng năm 2019 và đặc biệt là chuẩn bị đội tuyển bóng đá mini học sinh tiểu học tham gia Cúp truyền hình tỉnh Sóc Trăng hè 2019.

Sau 2 tuần tranh tài sôi nổi, kết quả như sau:

Sau 2 tuần tranh tài sôi nổi, kết quả như sau:

KẾT QUẢ ĐIỀN KINH KHỐI THCS

STT

HỌ VÀ TÊN

ĐƠN VỊ

XẾP HẠNG

I

II

III

 

Nhảy cao Nam

 

 

 

 

1

Nguyễn Thanh Huy

THCS Ba Trinh

x

 

 

2

Nguyễn Văn Nhựt

THCS Xuân Hòa

 

x

 

3

Phan Văn Nhựt Thiên

THCS Xuân Hòa 2

 

 

x

4

Nguyễn Việt Em

THCS Phong Nẫm

 

 

x

 

Nhảy cao Nữ

 

 

 

 

1

Ngô Thị Quế Anh

THCS Ba Trinh

x

 

 

2

Lê Thị Huỳnh Như

THCS Xuân Hòa 2

 

x

 

3

Lê Thị Diễm Thúy

THCS Kế An

 

 

x

4

Huỳnh Thị Ngọc Yến

THCS Xuân Hòa 2

 

 

x

 

Nhảy xa Nam

 

 

 

 

1

Nguyễn Thái Tân

THCS Thới An Hội

x

 

 

2

Trương Lâm Sung

THCS Đại Hải 2

 

x

 

3

Pham Minh Thuận

THCS Phong Nẫm

 

 

x

4

Thạch Nguyên

DTNT

 

 

x

 

Nhảy xa Nữ

 

 

 

 

1

Nguyễn Thị Huỳnh Như

THCS Xuân Hòa 2

x

 

 

2

Châu Thị Thanh Tiền

DTNT

 

x

 

3

Nguyễn Thị Linh Huệ

THPT An Lạc Thôn

 

 

x

4

Hồ Thị Kim Ngân

THCS Đại Hải 2

 

 

x

 

Ném bóng Nam

 

 

 

 

1

Lê Đông Dương

THCS An Lạc Tây

x

 

 

2

Lý Thanh Phú

THCS An Mỹ 1

 

x

 

3

Trương Lâm Sung

THCS Đại Hải 2

 

 

x

4

Nguyễn Hoàng Ba

THCS An Mỹ 1

 

 

x

 

Ném bóng Nữ

 

 

 

 

1

Nguyễn Thị Cẩm Ngọc

THCS An Lạc Tây

x

 

 

2

Phạm Kim Phương Vy

THCS Đại Hải 2

 

x

 

3

Võ Thị Kiều Thu

THCS Kế An

 

 

x

4

Nguyễn Thị Hồng Đào

THCS Xuân Hòa

 

 

x

 

Chạy 1.500m Nam

 

 

 

 

1

Hồ Tấn Kiệt

THPT An Lạc Thôn

x

 

 

2

Bùi Đức Minh

THCS An Lạc Tây

 

x

 

3

Thạch Minh Hiếu

THCS Kế Sách

 

 

x

4

Nguyễn Hoàng Ba

THCS An Mỹ 1

 

 

x

 

Chạy 800m Nữ

 

 

 

 

1

Nguyễn Thị Huỳnh Giao

THPT An Lạc Thôn

x

 

 

2

Trần Thị Mộng Trúc

THCS An Mỹ 1

 

x

 

3

Nguyễn Thị Hồng Nhi

THPT An Lạc Thôn

 

 

x

4

Lê Thị Ngọc Hà

THCS Kế An

 

 

x

 

Chạy 100m Nam

 

 

 

 

1

Nguyễn Thanh Huy

THCS Ba Trinh

x

 

 

2

Lữ Nhất Huy

THCS Kế An

 

x

 

3

Trương Đan Huy

THCS Ba Trinh

 

 

x

4

Nguyễn Tấn Lộc

THCS An Mỹ 1

 

 

 

 

Chạy 100m Nữ

 

 

 

 

1

Trần Thị Thúy Duy

THCS An Mỹ 1

x

 

 

2

Mai Thị Huyền Trang

THCS Kế An

 

x

 

3

Hồ Thị Kim Ngân

THCS Đại Hải 2

 

 

x

4

Thạch Thị Chanh Thi

THCS Kế Thành

 

 

 

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NAM KHỐI THCS:

1. Giải nhất: THCS Thới An Hội

2. Giải nhì: THPT Phan Văn Hùng

3. Giải ba: THCS An Lạc Tây

KẾT QUẢ ĐIỀN KINH KHỐI TIỂU HỌC

STT

HỌ VÀ TÊN

ĐƠN VỊ

XẾP HẠNG

I

II

III

 

Bật xa Nam

 

 

 

 

1

Lê Tấn Tài

Kế An 1

x

 

 

2

Bùi Anh Đức

Nhơn Mỹ 3

 

x

 

3

Nguyễn Lê Khánh

An Lạc Thôn 2

 

 

x

4

Nguyễn Quốc Bảo

Ba Trinh 3

 

 

x

 

Bật xa Nữ

 

 

 

 

1

Cổ Thị Anh Thư

Trinh Phú 1

x

 

 

2

Lý Thị Thanh Ngân

Kế Sách 3

 

x

 

3

Võ Thị Kim Anh

Xuân Hòa 2

 

 

x

4

Lại Diễm Thùy

Kế An 1

 

 

x

 

Ném bóng Nam

 

 

 

 

1

Hồ Thanh Toàn

Ba Trinh 1

x

 

 

2

Nguyễn Hải Đăng

Ba Trinh 3

 

x

 

3

Nguyễn Sơn Huỳnh

Thới An Hội 2

 

 

x

4

Trần Quốc Việt

Thới An Hội 1

 

 

x

 

Ném bóng Nữ

 

 

 

 

1

Nguyễn Ngọc My

Kế An 3

x

 

 

2

Lê Ngọc Trân

Ba Trinh 2

 

x

 

3

Hồ Thị Mỹ Tiên

An Lạc Thôn 1

 

 

x

4

Lý Ngọc Phương Vy

Nhơn Mỹ 1

 

 

x

 

Chạy 60m Nam

 

 

 

 

1

Lê Thanh Hoài

Thới An Hội 1

x

 

 

2

Lý Minh Thảo

Kế Sách 2

 

x

 

3

Lý Nhựt Hào

Kế An 2

 

 

x

4

Thạch Kim Thiện

Kế Thành 2

 

 

x

 

Chạy 60m Nữ

 

 

 

 

1

Lý Ngọc Phương Vy

Nhơn Mỹ 1

x

 

 

2

Nguyễn Thị Yến Trân

Kế An 2

 

x

 

3

Sơn Thị Mỹ Hương

Kế Thành 1

 

 

x

4

Bùi Thu Thảo

Trinh Phú 1

 

 

x

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NAM KHỐI TIỂU HOC:

1. Giải nhất: Tiểu học An Lạc Tây

2. Giải nhì: Tiểu học An Mỹ 2

3. Giải ba: Tiểu học Kế Sách 2


Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết